Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ Jinsi ya Kubana matumizi X-massβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mchaga mmoja kamtoa mke wake out mambo yakawa hiviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambao ya saluni ni shida, cheki kilichotokea kwa huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia sababu ya mke Mtarajiwa kuzimia kabla ya harusiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya hapa, mavazi makuu ya msichana, nguo nne za msichanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utoto bwana!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kali ya mwaka iliyotokea Benki Baada ya wezi kuibaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia wadada walivyoumbuka kwenye hii testβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea wakati mchungaji akifungisha ndoa ya Mashogaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti kwani wewe ni turubali?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mke kwa kupenda hela! Cheki anachomwambia mume wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka hizi enzi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Stress tupuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya mzungu na mbongo kukaa siti moja, bongo wasanii wengiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichompata huyu anayependa kusoma SMS za watu kwenye daladalaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bibi kweli kiboko, cheki alichofanya akiwa na babuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Watoto wa siku hizi ni shida! Angalia huyu mtoto anachomwambia baba yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Misemo 10 bora ya kuchekesha itakayokuacha mdomo waziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndio ndoto ya harusi ya kila msichana anayotamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa ni shida, Chezea wimbo wa Taifa!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichojibu kwenye interview walipoulizia statusβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Faida 3 za uvutaji wa sigaraβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh. Chezeya kuhama!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madhara ya kwenda baa na mke ndo kama hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nani Mkali Hapa kati ya DEMU na MHIKAJI?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma hapa jinsi waziri mzima alivyonaswa kofiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya jamaa kujiita fara ugeniniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa amekomeshwa, majambazi ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jambo la kufanya kama binti alikuachaga zamani na sahizi anakutakaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapa itakuaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mzunguko wa elimu kiafrikaafrikaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wachaga kweli kiboko: Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jee wajua! Maajabu ya whatsapp..βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ni mwalimu ungemshauri nini huyu mwanafunzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sasa Hawa wadada Wapo in Relationship Na Nan!!??βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya bibi na babu kukumbukia mahaba ya ujananiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomfanyia huyu dereva sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mapenzi ya siku hizi ni kama hiviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hakuna mtu mwenye mbio duniani kama huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma hii, kama wewe ndio mzazi wa huyu msichana ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ufugaji wa nguruwe kazi, Cheki jamaa hawa wake walivyompa mtihaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea nikiiwa namsaidia mtoto home workβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utani kwa wadada wembambaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio uchawi unaweza kufanyika siku mpenzi wako akikutambulisha kwaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hyuyu daktari ni noma, cheki anachokisemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya watu kupenda mapenzi kuliko vitaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Kizungu kigumu, cheki alichojibu huyuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanaume ni noma, Angalia wanachokifanyaga wakimwona mwanamkeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15347123...1534615347next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Vichekesho-Mademu