Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ Huyu jamaa ni shida, Chezea wimbo wa Taifa!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tabia za wachepukajiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kichekesho cha babuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dunia ina mambo, soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Pale umapofanya interview huku ukijua hutapata kazβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Baba ni noma, Cheki anachomjibu huyu mtoto wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilivyoingizwa mjini na ujanja wangu woteβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cha kufanya msichana akikukimbia halafu atake kukurudiaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ya mamba na kiboko kali, Wewe unaonaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mgonjwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wavuta bangi wa Colombia watoa mpyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ukimchukua mme wa mtu wewe ni....βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichokisema mtoto baada ya kusikia baba na mama wakiongea mambo yao usikuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Njia nne za kufikisha Habari kwa harakaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya mwanaume kunya kitandani alipokuwa kalala na mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Aina mojawapo ya watoto ambao ni hasara kuwa naoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichonikuta nilipoenda kwa mgangaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa alivyoumbuka kwenye harusiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwanafunzi anachomjibu huyu mwalimu wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ameniomba nimfungulie akaunt facebook cheki nilichomjibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ex wangu kasema tukapime, cheki nilichifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma alichokisema mlevi baada ya kukuta watu wakimpiga mwiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sitasahau mwaka huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hyu dada wa kazi ni bora kuliko mke, mume mvumilivu sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kama mpezi wako akikuita MAMITO Unatakiwa umjibu hiviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Stori za simu za wavulana na wasichanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia Kiingereza kilivyoniponzaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ujanja alioutumia msichana wa kazi ili apandishiwe mshahara na mama mwenye nyumbaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu za kumuacha mke kama umemchokaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii michezo mingine imezidi sasa, Angalia mazoezi ya kunya, hapa mshindi ni nani?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Misemo 17 ya kuchekeshaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Machizi ni noma | Angalia hawa machizi walichokisema baada ya kuona ndege anganiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mtoto ni wa baba au wa mama? Angalia hoja za baba na mama kila mmoja anadai ni wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh, hii sasa kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utani kwa wadada wembambaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwalimu alichomfamya huyu mwanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Status za Whatsapp za Wazungu na Wabongoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Walevi wana Mambo! Angalia wanachokisemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Acha usumbufu...βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Muda mzuri wa kulipa mahariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wazo la Leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa bonge la bwege, ungekua wewe ndiyo rafiki ake ungemwambiaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu dogo nimsaidieje? Cheki alivyojichanganyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu Jamaa alichomfanyia mke wake janaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu daktari anachokifanya, Udocta noma!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki jamaa alivyofumwa akimuomba mavi shemeji yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichompata huyu mwanafunzi kilaza anayejiaminiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15399123...1539815399next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

VICHEKESHO-KWA-WAHENGA