Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ Cheka kidogo hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndiyo sababu ya kumfanya huyu jamaa kujiita falaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bwana leo kapatikana, Jamani nyodo nyingine mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu mchezo hautaki makeupβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti ni kweli hii ni sababu wanaume wana Upendo Sana?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mchaga mmoja kamtoa mke wake out mambo yakawa hiviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Baba ni noma, Cheki anachomjibu huyu mtoto wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Misemo 17 ya kuchekeshaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa alivyomuweza huyu binti wa chuoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Pale umapofanya interview huku ukijua hutapata kazβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomjibu huyu kuhusu kabila languβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vichekesho vya kukuondoa mawazo leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheka na methaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichonipata sasa, ungekua wewe ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu mtoto anachosemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio uhondo na raha ya kupanda daladala wajameniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh, Ukisikia ngoma droo ndio hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Makonda wana mambo, Kila mtu ni ndugu yaoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 15745123...1574415745next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Kali-Za-siku