.

πŸ‘‰πŸ˜ JISOMEE-WAHENGA-NA-KICHEKESHOπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ Kuwa na Binti aliyeacha shuleβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Dunia ina mambo, soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu Maasai bwanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Sababu za kumuacha mke kama umemchokaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii sasa kali!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Faida 3 za uvutaji wa sigaraβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Eti hili ni la kweli?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Unakumbuka haya enzi za shule?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh. mjamzito ana kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kuzamia shereheβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Breaking newsβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Eti bluetooth ni nini!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kauzu zaidi ya dagaa!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ex wangu kasema tukapime, cheki nilichifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Vichekesho vya kukuondoa mawazo leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii ya mamba na kiboko kali, Wewe unaonaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Misemo ya kina dadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Nimeitoa sehemuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mwizi kawezwa ki kweliiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kama wewe ndo baba au mama ungefanyaje!???βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa anavyoungama kwa padri sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hali za ndoaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Jambo usilolijua kuhusu mwili wakoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Simu ilivyozua utataβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Vichekesho kumi bora vya leo vya kuvunja mbavuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Usichokijua kuhusu shamba lakoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Hii sababu ya huyu mwanaume kulewa ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Darasa lolote lile halikosi watu kama hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Utani wa wahindi, cheka kidogoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Misemo 17 ya kuchekeshaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wadada acheni hizoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki huyu mtoto anachosemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii sasa kali kweli kweli!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wavuta bangi wa Colombia watoa mpyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 9057123...90569057next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif
Kichekesho%20Kipya Kutana na marafiki zako hapa Usijali wapo kwa ajili yakoπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

.

JISOMEE-WAHENGA-NA-KICHEKESHO