πŸ‘‰ Cheki kilichompata huyu dada!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki hizi simu za touch screen zinavyosumbua watuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Acha usumbufu...βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baadhi ya misemo mikali ya leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia uhuni wa huyu derevaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapa itakuaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ujinga wa ndoto ndio huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sababu ya girlfriend πŸ‘§ kuniblockβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mambo ya pesa haya..βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kuzamia shereheβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Maasai bwana! Cheki anavyojibu sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu kashauzwa!! Angalia kilichomkuta sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kukutana na hii? Maana yake ni nini?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wazo la asubuh - penzi la kukuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma hii, kama wewe ndio mzazi wa huyu msichana ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tofauti ya mchaga na mhaya wakipata kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia hawa kina mama, ni shida..!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii sasa kali!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sitasahau mwaka huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 19429123...1942819429next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚