πŸ‘‰ Kilichotokea kati ya mkaka na mdada walipokutana hoteliniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Njia 3 rahisi za kuondoa kitambiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya mawazo ya huyu Mtu kuhusu Shetani ni kibokoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti hili nalo ni kweli kwa dada yako?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ SOMA HII: Kama wewe ndo baba au mama hapa ungefanyaje!???βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dongo kwako kama una degree moja Halafu unachagua kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sifa 10 za mwanaume ambaye kila binti anayetaka aolewe angependa aolewe naye!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomfanyia huyu mwiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya mwanamke kukataa kufungua mlango angalia kilichomkutaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio mlolongo wa michepuko kuwahi kutokea kati ya mke, mume mwanafunzi na bossβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia anachokisema Madenge sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Njia nne za kufikisha Habari kwa harakaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu panya wa tatu ni nomaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mgonjwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Jamaa ubahili umezidi kwa hiki anachomwambia huyu dadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichofanya maasai baada ya kupanda Taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia mtoto alivyowaumbua Baba na mama yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Balaa la mitoto isiyopenda shuleβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa wivu huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kiingereza kinashida kweli, Angalia alichokisema huyu mwalimuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17615123...1761417615next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚