Leo nimekuandalia vichekesho vifuatavyo bomba vya kufurahisha

Vilevile, ninakuhakikishia kuwa kila unapotembelea ukurasa huu utaweza kusoma vichekesho vingi vipya kila dakika unayotembelea. Kila unapokuwa na hamu ya kucheka, hapa ndipo pa kuja. Kila siku utacheka weee😁😁😁 mpaka uinue miguu juuV.gif Ni wewe tuu…!πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

V.gif Angalia huyu mwalimu alichomfamya huyu mwanafunzi, Soma zaidi...


V.gif Madogo wa sikuizi ni kiboko, cheki huyu alichokifanya akiwa darasani na mwalimu wake, Soma zaidi...


V.gif Mchaga mmoja kamtoa mke wake out mambo yakawa hivi, Soma zaidi...


V.gif Jinsi Baba na mtoto wanavyoweza kuwaziana, Soma zaidi...


V.gif Huku ndiko kuumbuka bila chuki, Soma zaidi...


V.gif Hakuna siku mbaya maishani kama hii, Soma zaidi...


V.gif Wanaume ni noma, Angalia huyu alivyomdanganya huyu πŸ‘§ girlfriend wake, Soma zaidi...


V.gif HADITHI: Hii dunia Ina mambo, Soma hii stori, kweli siri haina wawili, Soma zaidi...


V.gif Nilichokifanya wakati naangalia taarifa ya habari, Soma zaidi...


V.gif Kilichotokea nikiiwa namsaidia mtoto home work, Soma zaidi...


V.gif Jinsi Mapenzi yanavyoweza kukupa stress, Soma zaidi...


V.gif Angalia huyu bibi alichotufanyia kwenye gari, Soma zaidi...


V.gif Utani kwa wadada wembamba, Soma zaidi...


V.gif Ndoa zina mambo, cheki haya mambo ya mtu na mke wake, Soma zaidi...


V.gif Picha kali ya Siku ya leo ni ya huyu Baba na mwana wakipoz, Soma zaidi...


V.gif Kichekesho cha mke wa mvuvi, Soma zaidi...


V.gif Kuna watu makauzu ila huyu kazidi.. Soma hii!, Soma zaidi...


V.gif Angalia huyu jamaa alivyoachika na msichana wake kwa kujidai kuongea kingereza na mwishowe kuchanganya maneno, Soma zaidi...


V.gif Hii bahati mbaya hii haifai kusema Samahani, Soma zaidi...


V.gif Angalia nilichokifanya baada ya kuumwa na meno, Soma zaidi...


V.gif Wanawake wanavyopenda hela, hadi kutoka kwa nyani na ngedere, Soma zaidi...


V.gif Kichekesho cha mtalii na mbongo, Soma zaidi...


V.gif Jinsi ya Kubana matumizi X-mass, Soma zaidi...


V.gif Angalia huyu polisi kitu alichonijibu, Soma zaidi...


V.gif Duh! Wanaume jamani…, Soma zaidi...


V.gif Angalia sababu ya mke Mtarajiwa kuzimia kabla ya harusi, Soma zaidi...


V.gif Cheki masifa yalivyomponza huyu, Sifa nyingine ni mbaya jamani, Soma zaidi...


V.gif Huyu mme ni shida, Soma zaidi...


V.gif Angalia nilivyoingizwa mjini na ujanja wangu wote, Soma zaidi...


V.gif Angalia huyu ticha wa Hesabu alichofanyiwa, Soma zaidi...


V.gif Hali za ndoa, Soma zaidi...


V.gif Angalia anachokisema Madenge sasa, Soma zaidi...


V.gif Kauli 10 mbaya za walimu darasani, unakumbuka ipi hapa?, Soma zaidi...


V.gif Eti hili nalo ni kweli kwa dada yako?, Soma zaidi...


V.gif Haya mawazo ya huyu Mtu kuhusu Shetani ni kiboko, Soma zaidi...


V.gif Baada ya kunitumia SMS usiku ikawa hivi…., Soma zaidi...


V.gif Hizi ofa nyingine za ajabu, angalia kilichompata mke na mume wapenda vya bure, Soma zaidi...


V.gif Sababu ya mwanaume kunya kitandani alipokuwa kalala na mke wake, Soma zaidi...


V.gif Wanawake hii nayo ni romantic ?πŸ’ž, Soma zaidi...


V.gif Wale wa kupenda kupewa pewa namba za simu soma hii, Soma zaidi...


V.gif Watoto wa siku hizi ni shida! Angalia huyu mtoto anachomwambia baba yake, Soma zaidi...


V.gif Baada ya kumkuta mwanamme mwingine chumbani kwake na mke wake cheki huyu anachokifanya, Soma zaidi...


V.gif Huyu jamaa kawaweza polisi watatu, cheki alichowaambia, Soma zaidi...


V.gif Huyu mama kweli tishio, mpaka askari wameogopa, Soma zaidi...


V.gif Wachaga kweli kiboko: Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!, Soma zaidi...


V.gif Raha ya kuoa kijijini, Soma zaidi...


V.gif Angalia huyu daktari anachokifanya, Udocta noma!!, Soma zaidi...


V.gif Je hili ni kweli kuhusu mpenzi maskini na Tajiri?, Soma zaidi...


V.gif Unakumbuka haya enzi za shule?, Soma zaidi...


V.gif Angalia hawa vichaa walichokifanya, Vichaa bwana, ni noma!, Soma zaidi...


V.gif Tenda Wema Uende Zako, Soma zaidi...


V.gif Huu ndio uhondo na raha ya kupanda daladala wajameni, Soma zaidi...


V.gif Angalia huyu mwalimu alichokifanya, Soma zaidi...


V.gif Huyu dada wa kazi ni bora kuliko mke, mume mvumilivu sana, Soma zaidi...


V.gif Cheki huyu mzee alichomfanyia muuzaji wa pharmacy, Soma zaidi...


V.gif Status za Whatsapp za Wazungu na Wabongo, Soma zaidi...


V.gif Jihadhari na wachapaji wa kadi za harusi, cheki kilichompata huyu, Soma zaidi...


V.gif Usichokijua kuhusu shamba lako, Soma zaidi...


V.gif Angalia huyu jamaa anachomwambia mwizi baada ya kumuibia simu yake, Soma zaidi...


V.gif Mume mgonjwa kazua mpya baada ya kuruhusiwa kwenda nyumbani kutoka hospitali alipokuwa kalazwa, Soma zaidi...


V.gif Bongo usanii mwingi!!!, Soma zaidi...


V.gif SOMA HII! Baba kampaka Sumu mkewe kafa Houseboy, Soma zaidi...


V.gif Kilichotokea baada ya bibi na babu kukumbukia mahaba ya ujanani, Soma zaidi...


V.gif Sifa mbaya: Cheki kilichompata huyu mwanaume mpenda sifa, Soma zaidi...


V.gif Utajuaje kama unachoangalia ni filamu ya kibongo!!!!, Soma zaidi...


V.gif Hizi hapa, Aina 10 za ndoa usizozijua, Soma zaidi...


V.gif Huyu jamaa ni shida, Chezea wimbo wa Taifa!, Soma zaidi...


V.gif Kwa nini watu hawapendi hesabu!! Sababu hii hapa!, Soma zaidi...


V.gif Ungekua wewe ndio baba wa Huyu mtoto ungemjibu nini?, Soma zaidi...


V.gif Jinsi ya kumteka Beki tatu mpya, Soma zaidi...


V.gif Madhara ya kubeba nauli kamili tuu. Cheki kilichonipata, Soma zaidi...


V.gif Mlevi kazua tafrani, angalia alichokifanya hapa, Soma zaidi...


V.gif Madhara ya kwenda baa na mke ndo kama haya, Soma zaidi...


V.gif Bangi si mchezo, Angalia kilichowakuta hawa, Soma zaidi...


V.gif Baada ya kuumizwa kimapenzi haya ndiyo maneno, Soma zaidi...


V.gif Kama mpezi wako akikuita MAMITO Unatakiwa umjibu hivi, Soma zaidi...


V.gif Eti hii ni kweli kwa mwanaume anayempa simu mkewe, Soma zaidi...


V.gif Ndege ya Tanzania, Soma zaidi...


V.gif Huyu bwana leo kapatikana, Jamani nyodo nyingine mbaya, Soma zaidi...


V.gif Huyu bibi kazidi sasa, Soma zaidi...


V.gif Haya mapenzi jamani! Umewah kumpenda kwa kihivi??, Soma zaidi...


V.gif SMS Mafua ndiyo hii, Soma zaidi...


V.gif Ameniomba nimfungulie akaunt facebook cheki nilichomjibu, Soma zaidi...


V.gif Angalia huyu jamaa alivyomuweza huyu binti wa chuo, Soma zaidi...


V.gif Sifa 10 za mwanaume ambaye kila binti anayetaka aolewe angependa aolewe naye!!, Soma zaidi...


V.gif Angalia huyu baba alichowafanya mtoto wake wa kike na boyfriend wake, Soma zaidi...


V.gif Pale umapofanya interview huku ukijua hutapata kaz, Soma zaidi...


V.gif Hii ndiyo maana ya matatizo, Soma zaidi...


V.gif Cheka kidogo, angalia anachosema huyu mchaga, Soma zaidi...


V.gif Angalia sababu ya mwanamme kubadili jina na Kuitwa jina la kike, hii dunia ina mambo kweli, Soma zaidi...


V.gif Angalia huyu mke wa mtu anavyojichanganya hadi kwa mme wake, Soma zaidi...


V.gif Kama simu yako ina wifi, Soma zaidi...


V.gif Mmasai alivyochafua Hali ya hewa kwenye mazishi, Soma zaidi...


V.gif Hii ndio ngoma droo kwa wanaume kati ya wanawake, Soma zaidi...


V.gif Angalia huyu mwanafunzi anachomjibu huyu mwalimu wake, Soma zaidi...


V.gif Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweli, Soma zaidi...


V.gif Nimeitoa sehemu, Soma zaidi...


V.gif Cheki jamaa alivyofumwa akimuomba mavi shemeji yake, Soma zaidi...


V.gif Kweli tamaa ni mbaya, mke wa mtu kaponzwa na tamaa, ndio basi tena, Soma zaidi...


V.gif Staili nyingine za michepuko ni shida, Soma zaidi...


.

page 1 of 20612123...2061120612next »

[NZURI HIIπŸ‘‰] Usipitwe na Kampeni hii

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚