πŸ‘‰ Huyu mama kweli tishio, mpaka askari wameogopaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kukuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya kunitumia SMS usiku ikawa hivi....βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu Jamaa kaona bora afe kuliko mke wake ajue Siri zakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mzunguko wa elimu kiafrikaafrikaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomfanyia huyu dereva sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapo sasa!! Ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichofanya maasai baada ya kupanda Taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia Kiingereza kilivyoniponzaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vichekesho kumi bora vya leo vya kuvunja mbavuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tatizo la kukuta nywele kwenye chakulaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwanamke kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kupenda kwa namna hii??!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kumdanganya mchungaji wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mipango ya mke na mume ya pasakaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kuna watu makauzu ila huyu kazidi.. Soma hii!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mwalimu alichomfamya huyu mwanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sasa Hawa wadada Wapo in Relationship Na Nan!!??βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kweli shilingi yaua, Huyu jamaa kapatikana, angalia anachomjibu mke wake,βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Madhara ya kubeba nauli kamili tuu. Cheki kilichonipataβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 17602123...1760117602next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚