Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ Safari ni safariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya Jana kumkomoa x-wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Analia kilichompata huyu jamaa baada ya kubadili jinsia yake kichawiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kweli shilingi yaua, Huyu jamaa kapatikana, angalia anachomjibu mke wake,βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Status za Whatsapp za Wazungu na Wabongoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia wanachokifanya Zuzu na msichana chumbani kwenye gizaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia walichofanyiana hawa wanadoa, Kati ya huyu mme na mke nani zaidi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ndege ya Tanzaniaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichojibu dalali baada ya kufumwa na mke wa mtu ndani ya nyumba ya kupangaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mzee wa kichaga na hela zake. Angalia anachofanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea wakati mchungaji akifungisha ndoa ya Mashogaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wanaume ni noma, Angalia wanachokifanyaga wakimwona mwanamkeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichokijibu chizi baada ya kuanguka ghorofaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa anavyoungama kwa padri sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jinsi ya kumteka Beki tatu mpyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ulishawahi kukutana na hii? Maana yake ni nini?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu mzee alichomfanyia muuzaji wa pharmacyβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ SMS Mafua ndiyo hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


.

page 1 of 15783123...1578215783next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

CHEKA-WAHENGA-KWA-VICHEKESHO