Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ Ameniomba nimfungulie akaunt facebook cheki nilichomjibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapo sasa!! Ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu mtoto anachomjibu baba yake baada ya kutoka kwenye mtihaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Wanaume jamani...βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia wadada walivyoumbuka kwenye hii testβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki huyu jamaa anachomfanyia huyu mrembo kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anavyojiona msomi, huyu kamuotea, hapa amekwamaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu panya wa tatu ni nomaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu daktari anachokifanya, Udocta noma!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hizi swaga za huyu jamaa ni shida, Google!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ziara za kushtukiza zinachekesha sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka hizi Sheria zetu za mpira utotoni?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ukimchukua mme wa mtu wewe ni....βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utani kwa wadada wembambaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Lugha za namba ni nomaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndiyo Ladha ya bia zote usiyoijuaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii dunia kweli haina haki, soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wazo la asubuh - penzi la kukuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki masifa yalivyomponza huyu, Sifa nyingine ni mbaya jamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mwizi kawezwa ki kweliiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichomfanyia huyu mwiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Baada ya kuumizwa kimapenzi haya ndiyo manenoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Darasa lolote lile halikosi watu kama hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ndoa zina mambo, cheki haya mambo ya mtu na mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kisa cha mzaramo na mchagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kali ya mwaka iliyotokea Benki Baada ya wezi kuibaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka haya enzi za shule?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio uhondo na raha ya kupanda daladala wajameniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa namna hii wizi utaisha?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu bibi alichotufanyia kwenye gariβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ukata wa Januaryβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Vituko vinavyoandikwa kwenye daladalaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu msichana alichonifanyiaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio mlolongo wa michepuko kuwahi kutokea kati ya mke, mume mwanafunzi na bossβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mchaga mmoja kamtoa mke wake out mambo yakawa hiviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa kawaweza wapenda vya bureβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Analia kilichompata huyu jamaa baada ya kubadili jinsia yake kichawiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bibi kweli kiboko, cheki alichofanya akiwa na babuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii bahati mbaya hii haifai kusema Samahaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Majibu ya mkato ya kuchekesha Kutoka Kenyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Swali la kizushi kwa wadada wanaovaa mawigiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia mtoto alivyowaumbua Baba na mama yakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Stress tupuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa ni shida, Chezea wimbo wa Taifa!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu bwana leo kapatikana, Jamani nyodo nyingine mbayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia haya mazungumzo ya msichana na mvulana, mapenzi ya ajabu hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Hii sababu ya huyu mwanaume kulewa ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya Jana kumkomoa x-wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichofanya mke baada ya mme wake kupenda kumchunga sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15335123...1533415335next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

CHEKA-VICHEKESHO