Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ Angalia alichokifanya huyu sharobaro kanisaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kwa wivu huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki hawa wachungajiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Unakumbuka hizi enzi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kama mpezi wako akikuita MAMITO Unatakiwa umjibu hiviβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti kwani wewe ni turubali?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Sasa Hawa wadada Wapo in Relationship Na Nan!!??βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh! Hiki nacho chombo cha moto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya baada ya kuumwa na menoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Swali la kizushi kwa wadada wanaovaa mawigiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wazo la asubuh - penzi la kukuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Namna wazazi wanavyoongea na mabinti katika umri tofautiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kisa cha mzaramo na mchagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Soma hii, Nani haelewi kati ya hawa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia kilichomkuta huyu mke wa mtuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mme ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jamaa mpenda michepuko kapatikanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kiingereza kinashida kweli, Angalia alichokisema huyu mwalimuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Utani wa wachagaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Eti kupooza chai kwa kizungu inaitwaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii ndio ndoto ya harusi ya kila msichana anayotamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Alichofanya maasai baada ya kupanda Taxβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki kilichompata huyu dada!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ungekua wewe ndio boss wa huyu jamaa ungempa kazi? Ungemjibu nini?βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh. mjamzito ana kaziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kama simu yako ina wifiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii dunia kweli haina haki, soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki masifa yalivyomponza huyu, Sifa nyingine ni mbaya jamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Tofauti ya ukopaji wa mzungu na mswahiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Angalia huyu house girl wa mzungu alichokifanya na anachokisemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hapo sasa patamu, cheki jamaa alivyowezwa na huyu dogoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Ujinga wa ndoto ndio huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kichekesho cha mwalimu na wanafunziβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Mbele ya hela binti usharobaro achia mbaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu ndio uhondo na raha ya kupanda daladala wajameniβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huu mchezo hautaki makeupβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Hii sasa kali kweli kweli!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu jamaa amekomeshwa, majambazi ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Cheki hizi simu za touch screen zinavyosumbua watuβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Haya mapenzi jamani! Umewah kumpenda kwa kihivi??βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Duh, Ukisikia ngoma droo ndio hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Wabongo ni noma! Angalia huyu mbongo anachokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Huyu mwanamke kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya polisi wa kibongo kukutana na mwizi mzunguβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jee wajua! Maajabu ya whatsapp..βœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Jinsi mzunguko wa elimu ulivyoβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Dingi kauzu kuliko wote duniani ndiyo huyu hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya jambazi kuvamia kanisaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


πŸ‘‰ Bangi si mchezo, Angalia kilichowakuta hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚


page 1 of 15383123...1538215383next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

CHEKA-VICHEKESHO-MHENGA