.

πŸ‘‰πŸ˜ CHEKA-TARATIBUπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ Simu ilivyozua utataβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wanawake wa leo mbele ya hela. Hii ni hatariβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kwa namna hii wizi utaisha?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wazo la asubuh - penzi la kukuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii kazi kweli kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Unakumbuka hizi Sheria zetu za mpira utotoni?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichotokea baada ya kumdanganya mchungaji wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hili nalo neno kwa wavulanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki huyu kiherehere alivyojibiwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ MAMBO KUMI YA KUFURAHISHA NA HUWEZI KUYAFANYAβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Biashara ambayo imefeliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hapo sasa!! Ni shida!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu Jamaa alichomfanyia mke wake janaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu mgeni wa huyu jamaa ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mume alichomjibu mchepuko wa mke wakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Wadada acheni hizoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ujinga wa ndoto ndio huuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu mwalimu alichokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Hii sababu ya huyu mwanaume kulewa ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Amri za chuoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Tofauti kati ya mwanamke na mwanammeβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu jamaa ni shida, Chezea wimbo wa Taifa!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Madhara ya kwenda baa na mke ndo kama hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia kilichomkuta huyu mke wa mtuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mbele ya hela binti usharobaro achia mbaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Madenge hakosi visa. Soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii ndiyo Ladha ya bia zote usiyoijuaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Eti hili nalo ni kweli kwa dada yako?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mzee wa kichaga na hela zake. Angalia anachofanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Omba omba sio barabarani tuuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kichekesho cha mtalii na mbongoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Darasa lolote lile halikosi watu kama hawaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 10018123...1001710018next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif
Kichekesho%20Kipya Mtafute ndugu yako usiyewahi kumuona hapa Na yeye anakutafuta sana hapaπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

.

CHEKA-TARATIBU