.

πŸ‘‰πŸ˜ BongeLaVitukoπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Soma vichekesho vifuatavyo bomba zaidi ya vingine;

πŸ‘‰ Maajabu ya wananchi wa Tanzania, Je, wajua hili?βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia anachokisema Madenge sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya Jana kumkomoa x-wanguβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Usiyoyajua kuhusu wanawake!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ maana imeandikwa atakuja kama mwizi!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Status za Whatsappβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia huyu mgonjwaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Vichekesho kumi bora vya leo vya kuvunja mbavuβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia nilichokifanya baada ya kuumwa na menoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Dunia ina mambo, soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Jinsi mzunguko wa elimu ulivyoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu jamaa amekomeshwa, majambazi ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh! Wanaume jamani...βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Angalia nilivyookoa maisha ya mtu leoβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Biashara ambayo imefeliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Duh, huyu mama alichokifanyaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Bangi hizi!!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kweli elimu ina umuhimu wake chek hawa.....βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii dunia kweli haina haki, soma hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Sababu ya mke kupewa dawa badala ya mumeweβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Kilichotokea Leo mahakamaniβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu bibi kazidi sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huu ndio Umuhimu wa English katika mapenziβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Mzee wa nyerereβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Hii sasa kali kweli kweli!!βœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Ziara za kushtukizaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Cheki huyu mtoto anachosemaβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Tabia za wachepukajiβœ”πŸ˜πŸ˜‚
πŸ‘‰ Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweliβœ”πŸ˜πŸ˜‚
page 1 of 8826123...88258826next »

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

.

πŸ˜‚ Vichekesho vingine vikaliπŸ‘‡

V.gif
Kichekesho%20Kipya Namna ya Kukutana na Rafiki mliopotezana Unaweza kukuta na yeye anakutafuta πŸ‘‰Soma zaidiKizuri

.

BongeLaVituko