Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ‘‰Ni vizuri kujua hayaโœ…


FURAHA-SHINE.jpg

"Ukiona unaweza ukakaa siku nzima bila hata kuwa na wazo moja jipya ujue umezeeka akili tayari na kesho unaweza ukawa haupo"


๐Ÿ‘Baada ya kusoma kuhusu๐Ÿ‘‡;

IMG_20170703_130916.jpg
๐Ÿ’กLeo nimekutayarishia๐Ÿ’ซ makala kuhusu๐ŸŒ  Ni vizuri kujua haya๐Ÿ‘‡.

๐Ÿ’ฅNi vizuri kujua haya๐Ÿ‘‡

Imehaririwa na; Melkisedeck Leon Shine. Tarehe 07 Dec 2016 05:24. [Legal & Authority]


NI VIZURI KUJUA HAYA

๐Ÿ‘‰๐ŸฟDegree au vyeti ulivyo navyo haviwezi kukupa mafanikio.

๐Ÿ‘‰๐ŸฟUzuri ulio nao hauwezi kukupeleka kwenye ndoto zako.

๐Ÿ‘‰๐ŸฟUsipobadilisha hao marafiki ulio nao hutofika mahali popote.

๐Ÿ‘‰๐ŸฟUsipobadilisha vitendo unavyovifanya kila siku hivyo hivyo mafanikio utayasikia kwa wengine.

๐Ÿ‘‰๐ŸฟKazi au ajira unayoifanya usipojiongeza haiwezi kukupeleka kwenye maisha unayoyataka.

๐Ÿ‘‰๐ŸฟHuo mshahara unaolipwa usipoutumia vizuri na kujiwekea akiba au kuwekeza kidogokidogo hutoacha kulalamika kila siku mshahara mdogo au hautoshi.

๐Ÿ‘‰๐ŸฟUsipoacha kukopa bila malengo mafanikio ni ngumu kuyapata.

๐Ÿ‘‰๐ŸฟUsipowekeza muda kwa ajili ya kujifunza na kuelewa mambo mengi ya biashara na ujasiriamali kwa ujumla na kufahamu dunia imetoka wapi,iko wapi na inaelekea wapi huytoacha kulalamika.

๐Ÿ‘‰๐ŸฟUsipolipia gharama za kujifunza na ukajifunza kweli kile unachoelekezwa ikiwa ni pamoja na Pesa na muda haya mambo waachie wengine.

๐Ÿ‘‰๐ŸฟUsipobadili fikra na mtazamo wako huwezi kubadilisha chochote katika maisha yako.

๐Ÿ‘‰๐ŸฟUkiacha kusikiliza kila aina ya ushauri unaopewa na ndugu zako,jamaa zako,marafiki zako,familia yako,majirani zako na kujisikiliza wewe mwenyewe utahangaika sana.

๐Ÿ‘‰๐ŸฟUsipofanya bidii na juhudi na ukakubaliana na changamoto zozote utakazokutana nazo maisha yatakuwa magumu sana kwako.

Kumbuka mtu pekee Wa kuyabadilisha maisha yako na kukusaidia kufikia malengo na ndoto zako wala sio mwingine ni mmoja tu nae ni WEWE.
Badilisha fikra zako,badilisha mtizamo wako,badilisha maisha yako.

Happy new month………

Twende kazi sasa……..

Facebook

๐Ÿ‘ŠUsikubali kupitwa na ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ”. Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ. ๐Ÿ‘‰Bofya hapa Kuchukua๐Ÿ‘ˆ

Facebook

MELKISEDECK-SHINE.jpg

๐Ÿ“Nini Maoni๐Ÿ’ญ yako Kuhusu Ni vizuri kujua haya? Niandikie hapa๐Ÿ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
IMG_20170703_131010.jpg

๐Ÿผ Endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

.

.

SHINE-MELKISEDECK.jpg

"Inapendeza kweli mke na Mume kusaidiana. Kusaidiana ni Kushirikiana lakini kugawana majukumu ni kupeana mzigo.."

.

.

IMG_20170703_131021.jpg

"Mpenzi msomaji kama ilivyokawaida kila siku ninakuandalia posti mpya nzuri za kukuelimisha na kukujuza. Nazidi kukualika kila siku kutembelea blog hii ili kupata makala mpya inayokufaa."

.

.

18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

"Kama vile moto unavyozimwa na maji ndivyo vivyo hivyo hasira inamalizwa na maneno ya upole.."

.

.

IMG_20170703_131021.jpg

"Tunajithamanisha wenyewe kwa yale tunayoona tunauwezo wa kuyafanya japokuwa watu wengine wanatuthamanisha kwa yale wanayoyaona tumeshayafanya.,"

.

๐Ÿ“ Misemo ya AckySHINE๐Ÿ‘‡

MA.gif
Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha ๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

Habari msomaji wangu…?

MELKISEDECK-SHINE.jpg
Melkisedeck Leon Shine

"Kamailivokawaida kila siku ninakuandalia kitu kipya cha kusoma na kukunufaisha. Endelea kutembelea Blog hii kila mara kwa ajili ya kusoma mambo mapya."

Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

IMG_20170703_130405.jpg

"Karibu tena katika blog yako nzuri uipendayo ya Ackyshine isiyochosha na yenye mambo mapya kila siku. Usipitwe na Blog hii kila siku"

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa kuhusu Blog hii kwa ujumla

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

images-22.jpeg

"Inapendeza kweli mke na Mume kusaidiana. Kusaidiana ni Kushirikiana lakini kugawana majukumu ni kupeana mzigo.."

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES