Tuwe Marafiki: Natafuta Marafiki wa kubadilishana mawazo na kujengana bila kubagua jinsia, umri na tofauti zao

Melkisedeck%20Leon%20Shine
Jina: Melkisedeck Leon Shine

Kunihusu mimi

Jina langu ni: Melkisedeck Shine

Kutoka: Kilimanjaro, Tanzania

Umri: Miaka 20-25 (kwa mwaka 2016)

Jinsia: Mwanaume

Maelezo Binafsi

Natafuta marafiki wa kuchati, kubadilishana mawazo ya kimaisha na kimaendeleo


Mambo ninayoyapenda: Ukweli na uaminifu

Mambo nisiyoyapenda: Uongo, majivuno,chuki, unafiki


Aina ya rafiki ninayemtaka

Rafiki yeyote Mstaarabu, mpenda amani na asiyependa Makuu.


Mawasiliano, Jinsi ya kuwasiliana na mimi

Email: moc.enihsykca|ofni#moc.enihsykca|ofni
Kilimanjaro, Tanzania

Tumia fomu hii kuwasiliana na mimi moja kwa moja hapa ili tuwe marafiki sasa

Jisikie huru kuandika chochote kwenye fomu hii kwa sababu fomu hii ni siri yangu mimi na wewe na inasomwa na mimi tuu

Jina lako
Jinsia yako
Umeoa/Umeolewa?
Andika Ndio au Hapana
Andika Umri wako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Dini/dhehebu
Andika dini au dhehebu lako
Kiwango cha elimu
Email
Maelezo zaidi

Ofa! Ofa! Ofa!
Jipatie Jarida la Kilimo cha Vitunguu maji na Vitunguu twaumu (swaumu) kwa bei ya ofa ya Tsh 700/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 2,500/=.

<<<Bofya hapa kujua zaidi>>>

simplify%20your%20web%20life.jpg

Copyright © All Rights Reserved, Ackyshine. 2016.

b.png