flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Kipenzi Changu,

ANNA.

T.gif

Kila niangaliapo simu yangu natamani nione Meseji yako na kila ninapotembea natamani kukutana na wewe. Nakutamani sana Mpenzi, naomba tukutane.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Kipenzi Chako,

Paul juma.

13 Aug 2019 20:47

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili ANNA asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Paul juma alivyomwandikia ANNA.