flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mume Wangu,

simon alphonce.

T.gif

Nimekumisi sana Mpenzi. Uhali gani Kipenzi changu? Naomba tukutane japo mara moja.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Nikupendaye,

catherine john mlaba.

16 Mar 2019 05:46

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili simon alphonce asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama catherine john mlaba alivyomwandikia simon alphonce.