YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ Zaburi ya maombi kwa Mungu wakati wa dhikiβœ…

πŸ‘Baada ya kusoma kuhusu;πŸ‘‡
images-22.jpeg
πŸ’₯Leo nimekutayarishia makalaπŸ“œ kuhusu Zaburi ya maombi kwa Mungu wakati wa dhiki.πŸ‘‡

πŸ’«Zaburi ya maombi kwa Mungu wakati wa dhikiπŸ‘‡

Kutafakari

Soma Zaburi ya 69

MELKISEDECK-SHINE.jpg

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu Zaburi ya maombi kwa Mungu wakati wa dhiki? Niandikie hapaπŸ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
images-13.jpeg

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

.

.

images-22.jpeg

"Sala yoyote ili iwe SALA lazima itolewe kwa Imani, Upendo, Unyenyekevu na kwa Matumaini. Sala kama hii ndiyo ipendezayo mbele ya Mungu.."

.

.

images-10.jpeg

"Uwe na maono au ndoto ya mambo unayotaka kufanya maishani naye Mungu atakubariki na kujidhihirisha katika ndoto zako."

.

.

images-16.jpeg

"Mungu anasubiri sala zako kila siku. Anasubiri sala zako akujibu ili uone utukufu wake. Anasubiri sala zako ili akuze mahusiano yako na wewe. Sali daima kwani Mungu yupo milele kukusikiliza na kukuhudumia.,"

.

.

Tumsifu Yesu Kristu….

images-17.jpeg
Melkisedeck Leon Shine

"Sala sio kitu cha muhimu kufanya wakati wa shida tuu. Sala ni kitu cha muhimu zaidi kila siku katika Maisha kuwe na shida au kusiwe na shida."

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mwandishi wa Blog hii, Mimi ni Mkristu Mkatoliki

images-24.jpeg

"Kwa kawaida kwenye maisha unapofikia Hatua unaona Mungu hayupo kabisa na wewe basi ujue huo ndio wakati ambao Mungu yupo karibu na wewe zaidi."

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa kuhusu blog hii na kuhusu Imani na Mafundisho ya Kanisa Katoliki

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

images-24.jpeg

"Sala yoyote ili iwe SALA lazima itolewe kwa Imani, Upendo, Unyenyekevu na kwa Matumaini. Sala kama hii ndiyo ipendezayo mbele ya Mungu.."

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.