Kundi la watu lilikwenda mahala wakakuta mawe yamezagaa. Ghafla wakasikia sauti ikisema: "Atakaeokota atajuta na asiyeokota atajuta," baadhi yao wakaokota na wengine hawakuokota. Wakarudi nyumbani. Asubuhi yale mawe yakageuka kuwa Dhahabu, waliookota wakajuta kwa nini wameokota machache, wasio okota wakajuta kwa nini hawakuokota. Hivyo ndivyo itakavyokuwa siku ya mwisho; "wapo watakaojuta kwa nini walitenda mema machache, na wapo watakaojuta kwa nini hawakutenda mema kabisa!!!". Nafasi ya kuokota ipo hapa duniani kabla Roho haijaachana na mwili.

kj.gif

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare makala hii kuhusu Tafakari Kuhusu siku ya mwisho.πŸ‘ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!πŸ’―βœ”

IMG_20180108_172915.jpg

Ujumbe wangu kwako kwa sasa

Kama vile Baba anavyotamani mwanae akue katika maadili na aelekee katika njia nyoofu. Ndivyo na Mungu anavyotamani uachane na dhambi na kumfuata yeye.

Mungu Akubariki Daima… Tuombeane!

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

Slide3-mabestimliopotezana.PNG
IMG_20170703_130916.jpg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine,