.

๐Ÿ‘‰ SMS nzuri ya kumwambia mpenzi wako unampenda๐Ÿ‘‡โœ”

๐Ÿ‘‡SMS/ Ujumbe/ Meseji๐Ÿ‘‡

ningependa nikuambie neno ambalo halina gharama na
likutumiwa vibaya halina maana wala thamani. neno hilo
haliandikiki kwenye karatasi wala hata halitamkiki ila tu
Linatokea Bila kujua na halina sababu.neno hilo mi
mwenyewe silijui ila ndo linatufanya tuwe pamoja Japo tupo
Kasi Na Kusi. Nakupenda sana Dear

๐Ÿ‘‰ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Marafiki-wa-enzi.GIF

Endelea na SMS hizi๐Ÿ‘‡

Slide3-mabestimliopotezana.PNG

.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS