.

πŸ‘‰ SMS ya kumwabia mpenzi wako kuwa unampenda sanaπŸ‘‡βœ”

πŸ‘‡SMS/ Ujumbe/ MesejiπŸ‘‡

Niseme nini ujue nakupenda? Nifanye nini ujue nakupenda?

Nikuite jina gani ujue ni wewe peke yako upo moyoni

mwangu? Hakika hakuna ila moyo wangu ndio unaosema kuwa

nakupenda, niamini mpenzi

πŸ‘‰ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Tafuta Mabesti wako wa zamani hapa Utawapata kwenye mtandao huuπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hiziπŸ‘‡

misaadas.gif

.

b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri. Karibu tena kila siku.

MAWASILIANO | KUHUSU MWANDISHI

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS