Tafuta

.

👉 Ujumbe mzuri wa kumuomba mpenzi wako asikuache👇✔

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Mapenzi ni matamu napia yana raha, wewe hauni ishi hamu, siku zote wanipa raha, wewe kwangu ni mtu muhimu, unaeng'aa moyoni mwangu kama nyota ya jaha. "NAKUOMBA USINIACHE MPENZI WANGU"

👉ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Tafuta ndugu mliopoteana hapa Wanakusubiri uwatafute👉Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hizi👇

New-Microsoft-PowerPoint-Presentation-2.gif