Ujumbe wa kumtumia mpenzi wako kumwambia ajihadhari na maadui wa penzi lenu

By, Melkisedeck Shine.

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Mpenzi unawafahamu maadui wa mapenzi yetu ? Ni wale rafiki zako wanaokuletea maneno ya uongo, ndugu zako wanaotugombanisha na wachawi wanotuotea mabaya, tujihadhari tusiwape ushindi. Mapenzi yetu yadumu daima.

👉ackyshine.com/sms

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.

vichekesho-bomba-vya-siku.png
KADI-MLO-MWEMA-MZAZI.JPG
afya-mapishi-na-lishe.png

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.