Tafuta

.

👉 SMS ya mapenzi kutakia maisha marefu siku ya kuzaliwa au birthday👇✔

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Happy birthday mpenzi, nakuombea kwa mwenyezi akupe
maisha marefu na kukuepusha na maradhi,
pongezi kwa wako wazazi
kwa kukuzaa mpenzi,
nakupenda la azizi.

👉ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Unatafutwa na marafiki zako wa zamani Bado wanakupenda sana ndio maana wanakutafuta👉Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hizi👇

New-Microsoft-PowerPoint-Presentation-2.gif