.

👉 Ujumbe kwa mpenzi wako kumwambia hutopenda mwingine zaidi yake👇✔

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Si vibaya mimi kukusifia kwani wewe ni wangu, nivingi umejaaliwa, vinavyouvutia moyo wangu, ama hakika uzuri wako umedhibiti matamanio yangu "SINTOMPENDA MWINGINE ZAIDI YAKO"

👉ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Slide1-mabest-skull.PNG

Endelea na SMS hizi👇

Slide1-mabest-skull.PNG

.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS