Tafuta

.

👉 SMS ya mahaba ya kimapenzi ya kutakia siku njema👇✔

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Licha ya upole ulionao! Pia upendo wako ndio kishawishi cha kunifanya nikukumbuke siku zote. Jiulize! nina namba za watu wangapi ktk cmu yangu,na bado sijatamani kujua hali zao ila wewe! kwa kuwa, nakuthamini nakukujali, ndiyo maana nakutakia, SIKU NJEMA

👉ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Marafiki zako mliopotezana wako hapa Wapo kukutafuta wewe uliyepotezana👉Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hizi👇

utotoni.gif