Tafuta

.

👉 SMS yakumtumia mtu unayempenda lakini hamko kwenye mahusiano👇✔

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

macho huona na moyo hurdhia,ila co kila kitu jicho lionalo moyo hurdhia.lakn pind moyo urdhiapo upendo moyon huingia.moyo huwa kpofu japo wng wa hisia.upendo ndan ya moyo haupimwi kwa mizani kwa unayemzimikia. moyo wangu umepata hisia Kwa flan licha bdo cjamjua.

👉ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Mtafute ndugu yako usiyewahi kumuona hapa Na yeye anakutafuta sana hapa👉Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hizi👇

nn.gif