SMS nzuri ya kumtumia mpenzi wako mpya

By, Melkisedeck Shine.

Mpenzi wangu T tambua kuwa ulimwengu tunaoishi una mambo
muhimu matatu. Jambo la kwanza ni kumpata umpendaye, la
pili ni kupata atakayekupenda la tatu ambalo ni kubwa
kuliko yote ni kwa jambo la kwanza na la pili kuungana
pamoja.

Nashukuru nimekupata wewe nikupendaye, naomba unipende na uungane nami

👉ackyshine.com/sms

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.

ml.gif
KADI-SALAMU-MCHANA-JION.JPG

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa