Ujumbe mzuri wa SMS wa kumfariji mpenzi wako maisha yake yanapokuwa magumu

Furaha yangu kubwa ni kuliona tabasamu lako, kujua uko na
furaha, na kuhisi upendo wako. Najua kuwa maisha mara
nyingine huwa ni makatili, na hiyo ni sababu niko hapa
kukuonyesha kuwa maisha yanaweza kuwa mazuri kama kuna mtu
anayekujali.

πŸ‘‰ackyshine.com/sms

USIKOSE HIIπŸ‘‰Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.

Slide1-mabest-skull.PNG
UJUMBE-HONGERA-NDUGUU.JPG

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa