Tafuta

.

👉 SMS ya kumwambia umpendaye akijisikia upweke akukumbuke wewe kwani upo kwa ajili yake👇✔

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Watu husema kwamba, awapo mtu mmoja tu akupendaye, maisha
hayajapoteza maana, kwa hiyo, ukijihisi mpweke hauhitaji
kuishi nikumbuke mimi.

👉ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Marafiki zako mliopotezana wanakutafuta Wanakungoja kwa hamu sana uwatafute na wao👉Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hizi👇

tafuta-rafiki.gif