Tafuta

.

πŸ‘‰ Ujumbe wa Kimahaba wa kumwambia mpenzi wako upo tayari hata kumpa maisha yakoπŸ‘‡βœ”

πŸ‘‡SMS/ Ujumbe/ MesejiπŸ‘‡

Kama busu ni maji ningekupatia bahari, kukumbatia ni
majani, ningekupa msitu. Mapenzi ni maisha ningekupa yangu
bure.

πŸ‘‰ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Unaweza kutafuta ndugu zako mliopotezana hapa Wanapatikana kirahisi kweli kwa sasaπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hiziπŸ‘‡

Marafiki-wa-enzi.GIF