.

πŸ‘‰ SMS kali sana yenye ujumbe wa kimahaba kwa mpenzi wakoπŸ‘‡βœ”

πŸ‘‡SMS/ Ujumbe/ MesejiπŸ‘‡

Natamani ningekuwa chozi jichoni mwako ambapo ningetelemka
na kuishia midomoni mwako, lakini kamwe sitamani uwe chozi
jichoni mwangu nitakupoteza kila muda niliapo.

πŸ‘‰ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Unaweza kukutana na marafiki zako wa zamani hapa Unaweza ukawakuta kwenye mtandaoπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hiziπŸ‘‡

kj.gif

.

b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri. Karibu tena kila siku.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS