SMS ya kumuomba mpenzi wako asikuache

By, Melkisedeck Shine.

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Mapenzi ni matamu napia yana raha, wewe hauni ishi hamu, siku zote wanipa raha, wewe kwangu ni mtu muhimu, unaeng'aa moyoni mwangu kama nyota ya jaha. "NAKUOMBA USINIACHE MPENZI WANGU"

👉ackyshine.com/sms

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.

uchumi-biashara-na-ujasiriamali.png
Slide1-mabest-skull.PNG
elimu-sayansi-na-tekinolojia.png

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.