Tafuta

.

👉 Ujumbe wa kumwambia mpenzi wako ni mrembo na kumsihi asikuache👇✔

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

mpnz wangu ninavyo jua mm huwezi kutupa mawe kwenye mti
usiokuwa na matunda mazuri maana hivyo basi tambua ww ni
mrembo xanandani ya moyo wangu usiniache pekeyangu kwani
na kupenda xana tabua hilo mpnz wangu

👉ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Hapa unaweza kutafuta ndugu zako Na wao wanakutafuta sana👉Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hizi👇

mtu.gif