Ujumbe mzuri wa mapenzi wa kimahaba kumwambia mpenzi wako unavyompenda

By, Melkisedeck Shine.

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Mpenzi huwa unanipagawisha unaponipumulia pumzi masikioni
nasikia raha.
Niliandika upendo wangu kwako kwenye majani ng'ombe
akala,nikaandika kwenye jiwe mvua ikafuta ,nikaandika
kwenye sms likafutwa lakini nimeandika moyoni mwangu
halitafutika kamwe.

👉ackyshine.com/sms

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.

MPENZI-MLO-MWEMA-34NG.JPG
Slide3-mliopoteana.GIF

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.