.

πŸ‘‰ Ujumbe wa kimahaba wa kumuuliza mpenzi wako anayatumiaje mapenziπŸ‘‡βœ”

πŸ‘‡SMS/ Ujumbe/ MesejiπŸ‘‡

pendo ni silaha kali zaidi duniani hu uwa wasio na hatia
na hujeruhi bila kutarajia,wengine hujitolea muhanga nayo
,silaha hiyo itumikapo vizuri huleta marafiki na kuongeza
furaha,je we unaitumiaje silaha hiyo?

πŸ‘‰ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Je, una ndugu mliopotezana? Mtafute Hapa Unaweza kumtafuta ndugu yako onlineπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hiziπŸ‘‡

wadogo.gif

.

b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri. Karibu tena kila siku.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS