Tafuta

.

👉 Ujumbe wa mapenzi wa kumwambia mpenzi wako jinsi unavyompenda na unavyomuwaza kila siku👇✔

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Kila niamkapo mawazo yangu huwa kwako na upepo uvumapo
huhitaji uwepo wako na hasa nikumbukapo kumbato lako,
nakupenda mpenzi.

👉ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Marafiki zako wa zamani utawakuta hapa sasa Bado wanakupenda sana na wanakungoja kwa hamu kubwa👉Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hizi👇

Slide3-mliopoteana.GIF