Tafuta

.

👉 SMS ya kumwambia mpenzi wako kuwa haumpendi kwa uzuri wake tuu👇✔

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Napenda ufahamu kuwa wewe ndiye nikupendae tu
Uzuri wako sio sababu ya mimi kukupenda
Ila nakupenda kwa matendo yako na jinsi ulivyoumbika.

👉ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Unatafutwa na marafiki zako wa zamani Bado wanakupenda sana ndio maana wanakutafuta👉Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hizi👇

New-Microsoft-PowerPoint-Presentation-2.gif