SMS nzuri ya kumtumia mpenzi wako aliyekuacha kumuomba akurudie

By, Melkisedeck Shine.

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

ni bora mnara ukitikisika kuliko kupata pengo lisilozibika
moyoni umeniachia jeraha lisilotibika na ufa
usiozibika.rudi mpenzi unautesa mtima wa moyo wangu.

👉ackyshine.com/sms

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.

vichekesho-bomba-vya-siku.png
tafuta-ndugu.gif
afya-mapishi-na-lishe.png

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.