Ujumbe wa kimahaba wa kumtumia mpenzi wako

By, Melkisedeck Shine.

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Ikiwa penzi langu kwako litakufa halitazikwa,ikiwa moyo
wangu ni mwandiko hautafutika na kama dhati yangu ni
machozi daima hayatokauka na wewe kwangu ni damu ngozini
haitochuruzika ila mishipani… .

👉ackyshine.com/sms

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.

uchumi-biashara-na-ujasiriamali.png
MPENZI-MLO-MWEMA-34NG.JPG
vichekesho-bomba-vya-siku.png

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.