SMS nzuri ya kumtumia mpenzi wako ya kumuomba aje kwako

By, Melkisedeck Shine.

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

Mpenzi usiende mbali nami,njoo ufaidi utamu usioisha
hamu,nitakupa mwili wangu ucheze nao hadi
asubuhi,nitakulisha unachokitaka,sitakubania kwani naogopa
wengine wanaweza kukupa… .njoo leo uniambie unataka
nini?

👉ackyshine.com/sms

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.

uchumi-biashara-na-ujasiriamali.png
NIMEKUMISI-MPENZI086H.JPG
uchumi-biashara-na-ujasiriamali.png

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.