.

πŸ‘‰ Meseji ya kimahaba ya kumuuliza mpenzi wako kama anakupendaπŸ‘‡βœ”

πŸ‘‡SMS/ Ujumbe/ MesejiπŸ‘‡

Je unakubali au unakataa kwa mujibu wa sheria ya mahakama
ya mapenzi kifungu cha mahaba unahukumiwa kuwa na mimi
milele,unaweza kukata rufaa kama hujatendewa haki.sawa?

πŸ‘‰ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

Kichekesho%20Kipya Tafuta ndugu zako mliopotezana hapa Utawakuta kwenye mtandaoπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

Endelea na SMS hiziπŸ‘‡

Ndugu.gif

.

b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri. Karibu tena kila siku.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS