.

๐Ÿ‘‰ SMS ya kumtumia mmeo au mpenzi wako unapokuwa kwenye siku zako๐Ÿ‘‡โœ”

๐Ÿ‘‡SMS/ Ujumbe/ Meseji๐Ÿ‘‡

Nina habari nzuri nataka kukuambia kuna mgeni leo kaja
kunitembelea,nguo nyekundu amevalia yaani!utamu wako kwa
sasa siwezi kukupatia
kwa maana mgeni kashakuharibia
nakupenda dear

๐Ÿ‘‰ackyshine.com/sms

flower.jpg

Usisahau kushare SMS hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

ndugu.gif

Endelea na SMS hizi๐Ÿ‘‡

Slide3-mabestimliopotezana.PNG

.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS