SMS ya kumdekeza mpenzi wako na kumwambia unavyompenda

By, Melkisedeck Shine.

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

mapenzi ni utoto,deka ulie nitakubembeleza,mapenzi ni
zawadi tabasamu nibusu niambie kiasi gani unanpenda,naweza
kusema asilimia kubwa jina lako limezunguka kuta wa moyo
wangu.kamwe jina lako haliwezi kufutika.nakupenda sana

👉ackyshine.com/sms

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.

KADI-MSAMAHA-MZAZI.JPG
PONGEZI-MPENZI-24498UA8.JPG

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.