flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Ndugu yangu,

YUDA MAIGA.

T.gif

Nashukuru sana Ndugu yangu. Sioni neno la kutosha kumaanisha jinsi ninavyokushukuru. Naomba niseme neno 'ASANTE' Kutoka Moyoni mwangu.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Dada Yako,

VERONICA SAMSON.

12 Jul 2019 07:22

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili YUDA MAIGA asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama VERONICA SAMSON alivyomwandikia YUDA MAIGA.