flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mume Wangu,

baba josam.

T.gif

Nashukuru sana Mpenzi wangu. Sioni neno la kutosha kumaanisha jinsi ninavyokushukuru. Naomba niseme neno 'ASANTE' Kutoka Moyoni mwangu.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Mke Wako,

mama josam.

10 Jul 2019 03:34

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili baba josam asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama mama josam alivyomwandikia baba josam.