flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mke Wangu,

maliam.

T.gif

Nashukuru sana Mpenzi wangu. Sioni neno la kutosha kumaanisha jinsi ninavyokushukuru. Naomba niseme neno 'ASANTE' Kutoka Moyoni mwangu.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Mke Wako,

Isaya magda.

12 Apr 2019 05:31

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili maliam asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Isaya magda alivyomwandikia maliam.