flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mume Wangu,

Ahmad.

T.gif

Nashukuru sana Mpenzi wangu. Sioni neno la kutosha kumaanisha jinsi ninavyokushukuru. Naomba niseme neno 'ASANTE' Kutoka Moyoni mwangu.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Nikupendaye,

Esha Nand.

16 Mar 2019 14:23

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Ahmad asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Esha Nand alivyomwandikia Ahmad.