flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Kaka yangu,

willison emanuel mwimo.

T.gif

Umeshindaje Ndugu? Natumaini hujambo. Naomba nikutakie usiku mwema.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Ndugu yako,

ezekiel emanuel mwimo.

15 Mar 2019 21:26

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili willison emanuel mwimo asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama ezekiel emanuel mwimo alivyomwandikia willison emanuel mwimo.