flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Kipenzi Changu,

Anna Do.

T.gif

Umeshindaje Mpenzi? Naomba unikumbuke kila saa Usiku wa leo, Uniote Mpenzi. Nakutakia usiku mwema.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Kipenzi Chako,

Mussa Edson Tandari.

11 Jul 2019 17:54

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Anna Do asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Mussa Edson Tandari alivyomwandikia Anna Do.